ปหล่อบัวรอบ หลวงปู่ทวด รุ่น กฐินจุฬา ปี ๒๕๔๙ เนื้อนวโลหะ กรรมการ อุดผง และฝังตะกรุดทองคำ - webpra

หัวข้อ: ปหล่อบัวรอบ หลวงปู่ทวด รุ่น กฐินจุฬา ปี ๒๕๔๙ เนื้อนวโลหะ กรรมการ อุดผง และฝังตะกรุดทองคำ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ปหล่อบัวรอบ หลวงปู่ทวด รุ่น กฐินจุฬา ปี ๒๕๔๙ เนื้อนวโลหะ กรรมการ อุดผง และฝังตะกรุดทองคำ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sakdaung
ตั้ง: 23 ตอบ: 51
คะแนน: 0
รายละเอียด

ปหล่อบัวรอบ หลวงปู่ทวด รุ่น กฐินจุฬา ปี ๒๕๔๙ เนื้อนวโลหะ กรรมการ อุดผง และฝังตะกรุดทองคำ ตอก 5โค๊ดสภาพสวย พร้อมเลี่ยมกันน้ำกรอบสแตนเลส องค์จริงสวยครับ นวะกลับดำ สวยงามมาก****สภาพแบบนี้หายากครับผม************
(ไม่มีกล่องนะครับ) เลี่ยมเก็บนะครับ ไม่เคยใช้ รับประกันแท้ๆ และสวยจริงๆ

1 ใน 388 องค์ครับ หลวงปูทวด อาจารย์ทอง วัดสำเภาเชย พิมพ์บัวรอบ รุ่นกฐินจุฬาฯ เนื้อนวโลหะ ปี 2549 จ.ปัตตานี (ตะกรุดทองคำ) 

ราคาต้นทุนครับ  2200 บาท  พูดคุยกันได้ครับ

โทร. 0817927491

ปหล่อบัวรอบ หลวงปู่ทวด รุ่น กฐินจุฬา ปี ๒๕๔๙ เนื้อนวโลหะ กรรมการ อุดผง และฝังตะกรุดทองคำ ปหล่อบัวรอบ หลวงปู่ทวด รุ่น กฐินจุฬา ปี ๒๕๔๙ เนื้อนวโลหะ กรรมการ อุดผง และฝังตะกรุดทองคำ
โพสต์เมื่อ อา. - 01 พ.ย. 2558 - 19:11.24
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sakdaung
ตั้ง: 23 ตอบ: 51
คะแนน: 0
รายละเอียด

เลี่ยมสวยงามครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 01 พ.ย. 2558 - 19:11.57