ได้ง่ายแต่หายากครับ สำหรับสายพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน วัดท่าซุง - webpra

หัวข้อ: ได้ง่ายแต่หายากครับ สำหรับสายพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน วัดท่าซุง

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ได้ง่ายแต่หายากครับ สำหรับสายพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน วัดท่าซุง
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
บารมีหลวงพ่อ
ตั้ง: 12 ตอบ: 19
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เป็นเหรียญรูปถ่ายหลวงพ่อปานแบบที่ 3
ด้านหน้า รูปหลวงพ่อปาน
ด้านหลัง รูปหลวงพ่อฤาษีลิงดำ (หายาก )
ซึ่งรุ่นนี้มีรูปด้านหลังอีก 2 แบบ
ด้านหลัง รูปหลวงปู่ศุข และหลวงพ่อเขียน
ทั้งสามแบบจะมีผ้าสีเขียวและสีแดงอยู่ตรงกลางระหว่างรูปภาพทุกภาพ

ได้ง่ายแต่หายากครับ สำหรับสายพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน วัดท่าซุง ได้ง่ายแต่หายากครับ สำหรับสายพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน วัดท่าซุง
โพสต์เมื่อ จ. - 25 เม.ย. 2554 - 20:50.30
ยังไม่มีความคิดเห็น