สมเด็พระพุทธชินสีห์ ภปร. (ผสมผงจิตรดาและพระทนต์) คณะทันตแพทย์ศาสตร์ จุฬาฯ จัดสร้าง 2533 - webpra

หัวข้อ: สมเด็พระพุทธชินสีห์ ภปร. (ผสมผงจิตรดาและพระทนต์) คณะทันตแพทย์ศาสตร์ จุฬาฯ จัดสร้าง 2533

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สมเด็พระพุทธชินสีห์ ภปร. (ผสมผงจิตรดาและพระทนต์) คณะทันตแพทย์ศาสตร์ จุฬาฯ จัดสร้าง 2533
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
tanasuebsiri
ตั้ง: 11 ตอบ: 23
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนผู้เชี่ยงชานหน่อยเถอะครับว่า พระพุทธชินสีห์ ภปร. "ทนฺโต เสฏฺโฐ" เนื้อผง (ผสมผงจิตรดาและพระทนต์) คณะทันตแพทย์ศาสตร์ จุฬาฯ จัดสร้างปี  2533 มีทั้งพิมพ์ใหญ่และพิมพ์เล็ก ไม่ทราบว่ามีของปลอมออกมาระบาดรึยังครับ

รบกวนผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 17 ก.ค. 2555 - 18:37.21
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
สธรรดร
ตั้ง: 0 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

ยังไม่มีนะครับ...

หากใครคิดที่จะปลอด นรกจะกินกระบาล

โพสต์เมื่อ พ. - 21 ส.ค. 2556 - 13:41.12