รบกวนหลวงพ่อพรหมหล่อเก่าแท้มั้ยครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนหลวงพ่อพรหมหล่อเก่าแท้มั้ยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนหลวงพ่อพรหมหล่อเก่าแท้มั้ยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
pichphong
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนหลวงพ่อพรหมหล่อเก่าแท้มั้ยครับ

รบกวนหลวงพ่อพรหมหล่อเก่าแท้มั้ยครับ รบกวนหลวงพ่อพรหมหล่อเก่าแท้มั้ยครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 06 ก.พ. 2557 - 13:26.29
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เด็กตลาดช่องแค
ตั้ง: 6 ตอบ: 345
คะแนน: 49
รายละเอียด

จากรูปผมมองอย่างไรก็ไม่ใช่พระธรรมชาติหล่อโบราณครับ และพิมพ์ก็ผิดเยอะครับ โค้ดก็ไม่ใช่ครับ

สรุปจากรูปผมมีความเชื่อว่าเป็นพระนอกวัดช่องแค แต่อย่าเชื่อผมมากผมผิดได้ผมไม่ใช่เซียนพระแค่ลูกหลานหลวงปู่นะครับขอบคุณครับผม

โพสต์เมื่อ อ. - 11 ก.พ. 2557 - 19:31.00