รบกวนผู้รู้ช่วยดูเหรียญมนพระกาฬหลวงปู่หมุนแท้ไหมครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ช่วยดูเหรียญมนพระกาฬหลวงปู่หมุนแท้ไหมครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนผู้รู้ช่วยดูเหรียญมนพระกาฬหลวงปู่หมุนแท้ไหมครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
โตโน่นาขาม
ตั้ง: 2 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผมไม่ค่อยมีความรู้เหรียญรุ่นนี้ แต่เคารพและศรัทธาหลวงปู่มาก ช่วยพิจารนาให้หน่อยครับ ด้านหลังตรงคำว่ารุ่นแรก มีรอยขีดตัดนิดหน่อยพอได้ไหมครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยดูเหรียญมนพระกาฬหลวงปู่หมุนแท้ไหมครับ รบกวนผู้รู้ช่วยดูเหรียญมนพระกาฬหลวงปู่หมุนแท้ไหมครับ
โพสต์เมื่อ พ. - 17 ธ.ค. 2557 - 21:20.27
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
โตโน่นาขาม
ตั้ง: 2 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

จมูกหลวงปู่เหมือนโดนบี้หรือกระแทก

โพสต์เมื่อ พ. - 17 ธ.ค. 2557 - 21:23.55