รบกวนสอบถามหน่อยครับ คชสิงห์ของที่ไหนครับ เป็นอย่างไรบ้าง - webpra

หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ คชสิงห์ของที่ไหนครับ เป็นอย่างไรบ้าง

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ คชสิงห์ของที่ไหนครับ เป็นอย่างไรบ้าง
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
troekkhana
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนทุกท่านนะครับ แท้ไม่แท้ ของที่ไหนครับ

ขอขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าเลยนะครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ คชสิงห์ของที่ไหนครับ เป็นอย่างไรบ้าง รบกวนสอบถามหน่อยครับ คชสิงห์ของที่ไหนครับ เป็นอย่างไรบ้าง
โพสต์เมื่อ จ. - 23 ก.พ. 2558 - 20:29.46
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
นักสะสม
ตั้ง: 15 ตอบ: 960
คะแนน: 117
รายละเอียด

งาแบบนี้ ดูไม่เก่าครับ ในตลาดพระท่าพระจันทร์ กระดูกปลาวาฬ เขาสัตว์ เอามาแกะเป็นเสือสิงห์ ซื้อไปหลอกขายตามบ้านนอกได้สบายมากครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 23 ก.พ. 2558 - 20:36.13