ร้านอารยสมบัติได้รับการต่ออายุยูนิตแล้วครับ แต่ข้อมูลเดิมหายครับ อยากรบกวนช่วยกู้ข้อมูลเดิมให้ด้วยคร - webpra

หัวข้อ: ร้านอารยสมบัติได้รับการต่ออายุยูนิตแล้วครับ แต่ข้อมูลเดิมหายครับ อยากรบกวนช่วยกู้ข้อมูลเดิมให้ด้วยคร

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ร้านอารยสมบัติได้รับการต่ออายุยูนิตแล้วครับ แต่ข้อมูลเดิมหายครับ อยากรบกวนช่วยกู้ข้อมูลเดิมให้ด้วยคร
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ร้านอารยสมบัติ
ตั้ง: 33 ตอบ: 23
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เรียนทีมงานเวปมาสเตอร์ที่นับถือ

ร้านอารยสมบัติได้รัยการต่ออายุยูนิตเรียบร้อยแล้วครับแต่ข้อมูลเดิมก่อนถูกลบยูนิตหายหมดเลยครับ อยากรบกวนช่วยกู้ข้อมูลเดิมให้ด้วยครับ

ขอขอบพระคุณครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 20 ม.ค. 2560 - 20:55.13
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webinfo
ตั้ง: 9453 ตอบ: 38259
คะแนน: 1264
รายละเอียด

ทางสมาชิกต้องเข้าไปจัดการร้านค้า แล้วกดแสดงพระเครื่องครับ เบื้องต้นกดให้แล้ว

โพสต์เมื่อ อ. - 24 ม.ค. 2560 - 11:01.10