ขอเปิดร้านค้าครับ - webpra

หัวข้อ: ขอเปิดร้านค้าครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอเปิดร้านค้าครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
รินทร์กาฬสินธุ์
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอเปิดร้านค้าครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 03 เม.ย. 2561 - 20:04.40
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webinfo
ตั้ง: 9453 ตอบ: 38259
คะแนน: 1264
รายละเอียด

คุณมีสิทธิ์เพียงร่วมประมูล ต้องส่งเอกสารข้อมูลเพิ่ม ส่ง EMAIL account@web-pra.com  หรือทาง line @webpra  หากมีข้อสงสัยสามารถสอบถามเข้ามาเพิ่มเติม

* หากมีประวัติการทำธุรกรรมเว็บไซต์ต่างๆ สามารถแจ้งเข้ามาเพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการพิจารณาสิทธิ์ตั้งประมูลหรือเปิดร้านค้า
* กรณีไม่เคยทำธุรกรรมทางเว็บไซต์เลย  อาจต้องสะสม feedback 20 คะแนนขึ้นไปก่อน แล้วแจ้งมาให้ทางทีมงานพิจารณาอีกครั้ง รายการดังกล่าวต้องไม่ใช่พระไม่ทราบที่ และเป็นพระแท้

โพสต์เมื่อ พฤ. - 05 เม.ย. 2561 - 21:30.02