สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับช่วยวิจารณ์หน่อยครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับช่วยวิจารณ์หน่อยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
wannawuth
ตั้ง: 19 ตอบ: 31
คะแนน: 0
รายละเอียด

พอดีมีคนแถวๆบ้านจะปล่อยให้ผมเลยขออนุญาติเจ้าของถ่ายรูปลองมาเช็คก่อน ว่าแท้รึเปล่าครับ น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ พระสภาพใช้ ล้างเหรียญมาครับ

สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับช่วยวิจารณ์หน่อยครับ สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับช่วยวิจารณ์หน่อยครับ
โพสต์เมื่อ จ. - 07 ก.ย. 2558 - 20:25.43
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เอกจิตต์
ตั้ง: 9 ตอบ: 855
คะแนน: 37
ร้านค้า:
รายละเอียด

ไม่แท้ครับ.....smile

โพสต์เมื่อ ส. - 12 ก.ย. 2558 - 16:33.35