ขออนุญาติสอบถาม พ่อท่านคล้ายก้นอุ ครับ - webpra

หัวข้อ: ขออนุญาติสอบถาม พ่อท่านคล้ายก้นอุ ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขออนุญาติสอบถาม พ่อท่านคล้ายก้นอุ ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เปามหาลาโภ
ตั้ง: 6 ตอบ: 14
คะแนน: 1
รายละเอียด

ขออนุญาติสอบถาม พ่อท่านคล้ายก้นอุ ครับ แลกกับเพื่อนมาครับ เห็นแต่งสวยดี มีคราบแห้งๆสีแดงอยู่ตามร่องตัวอุ ใต้ฐานครับ

และฐานด้านซ้ายองค์พระ มีเข็มคล้ายทองแดงปักคาอยู่ครับ.....ขอท่านอาจารย์ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขออนุญาติสอบถาม พ่อท่านคล้ายก้นอุ ครับ ขออนุญาติสอบถาม พ่อท่านคล้ายก้นอุ ครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 08 ต.ค. 2558 - 14:56.36
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เปามหาลาโภ
รายละเอียด

ขออนุญาตเพิ่มภาพครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 08 ต.ค. 2558 - 14:58.17
ความคิดเห็นที่ 2:
เปามหาลาโภ
รายละเอียด

ขออนุญาตเพิ่มภาพ ชุดสุดท้ายครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 08 ต.ค. 2558 - 14:59.31