รบกวนผู้รู้ สอบถามเหรียญปล้องอ้อย หลวงปู่เพิ่มหน่อยครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ สอบถามเหรียญปล้องอ้อย หลวงปู่เพิ่มหน่อยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนผู้รู้ สอบถามเหรียญปล้องอ้อย หลวงปู่เพิ่มหน่อยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
keadtom
ตั้ง: 6 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

พึ่งได้มาแท้ไหมครับ

รบกวนผู้รู้ สอบถามเหรียญปล้องอ้อย หลวงปู่เพิ่มหน่อยครับ รบกวนผู้รู้ สอบถามเหรียญปล้องอ้อย หลวงปู่เพิ่มหน่อยครับ
โพสต์เมื่อ พ. - 18 พ.ย. 2558 - 10:12.09
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sanjinda2524
ตั้ง: 1 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนถ่ายรูปขอบตัดของเหรียญให้ดูด้วยครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 05 ก.ย. 2559 - 20:06.38