แจ้ง Sikkha..ส่งเอกสารเพื่อการโอนเงิน - webpra

หัวข้อ: แจ้ง Sikkha..ส่งเอกสารเพื่อการโอนเงิน

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

แจ้ง Sikkha..ส่งเอกสารเพื่อการโอนเงิน
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 1
sarith_korn
ตั้ง: 91 ตอบ: 163
คะแนน: -21
ร้านค้า:
รายละเอียด

แจ้งเอกสารที่ร้องขอ เพื่อการโอนเงินผ่านธนาคารสิงค์โป

รายการนี้ต้องเพิ่มค่าส่งส่วนต่าง ไม่เกิน 1กิโล..ส่ง550บาท ด่วนพิเศษ 800บาทครับ

แจ้ง  Sikkha..ส่งเอกสารเพื่อการโอนเงิน
โพสต์เมื่อ พ. - 16 มี.ค. 2559 - 20:14.29
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sarith_korn
ตั้ง: 91 ตอบ: 163
คะแนน: -21
ร้านค้า:
รายละเอียด

เอกสารนี้..รบกวนขอพื้นที่จากทางเวป ถ้าทำการซื้อขายแล้ว

ผมขออนุญาตแจ้งทางเวป  เพื่อลบต่อไป  เพื่อกันการแอบอ้างจากบุคคลไม่หวังดี

...............ขอบคุณครับ....................

โพสต์เมื่อ พ. - 16 มี.ค. 2559 - 20:18.40