พระร่วงรัตนฤทธิ์ หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เนื้อผง - webpra

หัวข้อ: พระร่วงรัตนฤทธิ์ หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เนื้อผง

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระร่วงรัตนฤทธิ์ หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เนื้อผง
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
โภคิน2
ตั้ง: 4 ตอบ: 4
คะแนน: 0
รายละเอียด

สอบถามครับพระร่วงรัตนฤทธิ์หลวงปู่ทิมวัดละหารไร่ เนื้อผงพลายกุมารตอกโค๊ต2โค๊ตทาบร์อนทองแบบนี้มีการสร้างหรือเปล่าครับและองค์นี้เก๊หรือแท้ประการใดขอบคุณล่วงหน้าครับ

พระร่วงรัตนฤทธิ์ หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เนื้อผง พระร่วงรัตนฤทธิ์ หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เนื้อผง
โพสต์เมื่อ ศ. - 18 มี.ค. 2559 - 04:23.55
ยังไม่มีความคิดเห็น