สอบถามครับ เหรียญเกลียวเชือก หลวงปู่สี - webpra

หัวข้อ: สอบถามครับ เหรียญเกลียวเชือก หลวงปู่สี

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามครับ เหรียญเกลียวเชือก หลวงปู่สี
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nattikho
nattikho (41) (-1) 58.8.149.144
ตั้ง: 4 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนสอบถามครับ ด้านหลังเหรียญ ตรงคำว่า ระลึก บางเหรียญ จะติด สระ อะ บางเหรียญ ไม่มี สระ อะ

จุดนี้ พิจารณา เก๊ แท้ ด้วยมั้ยครับ หรือเป็น ที่บล๊อค ครับ ขอความรู้ด้วยครับพี่ ๆ ขอบคุณครับ

สอบถามครับ เหรียญเกลียวเชือก หลวงปู่สี
โพสต์เมื่อ อา. - 29 พ.ค. 2559 - 15:08.19
ยังไม่มีความคิดเห็น