ไม่มีความรู้เรื่องพระค่ะ ขอคำชี้แนะค่ะ - webpra

หัวข้อ: ไม่มีความรู้เรื่องพระค่ะ ขอคำชี้แนะค่ะ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ไม่มีความรู้เรื่องพระค่ะ ขอคำชี้แนะค่ะ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kittyantz
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอคำชี้แนะค่ะ  พอดีได้พระมาเป็นของพ่อที่เสียไปแล้วสามสิกว่าปีแล้วค่ะ พ่อแกใส่ห้อยคอตลอดค่ะ  ว่าพระองค์นี้เป็นอย่างไงบ้างค่ะ เป็นพระปิดตาหัวจรวด แต่ไม่เห็นใต้ฐานพระมีการลงไว้ เลยอยากรู้ว่าจริงแท้ไงค่ะ ของความเห็นด้วยค่ะพี่ๆ

ไม่มีความรู้เรื่องพระค่ะ ขอคำชี้แนะค่ะ ไม่มีความรู้เรื่องพระค่ะ ขอคำชี้แนะค่ะ
โพสต์เมื่อ อา. - 03 ก.ค. 2559 - 18:24.21
ยังไม่มีความคิดเห็น