พระนางพญา เนื้อผงคลุกรัก องค์นี้ใช่พระกรุหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ - webpra

หัวข้อ: พระนางพญา เนื้อผงคลุกรัก องค์นี้ใช่พระกรุหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระนางพญา เนื้อผงคลุกรัก องค์นี้ใช่พระกรุหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kitsamchuk
ตั้ง: 157 ตอบ: 25
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

พระนางพญา เนื้อผงคลุกรัก องค์นี้ใช่พระกรุหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

พระนางพญา เนื้อผงคลุกรัก องค์นี้ใช่พระกรุหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ พระนางพญา เนื้อผงคลุกรัก องค์นี้ใช่พระกรุหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 07 ก.ค. 2559 - 16:51.34
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
นักสะสม
ตั้ง: 15 ตอบ: 960
คะแนน: 117
รายละเอียด

พิมพ์พระ ไม่คุ้นตาว่า ใกล้เคียงพระกรุใด จึงไม่น่าจะเป็นพระกรุครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 13 ก.ค. 2559 - 04:05.32