หลวงพ่อเหลือ วัดสร้อยทอง องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ - webpra

หัวข้อ: หลวงพ่อเหลือ วัดสร้อยทอง องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

หลวงพ่อเหลือ วัดสร้อยทอง องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kitsamchuk
ตั้ง: 157 ตอบ: 25
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

หลวงพ่อเหลือ วัดสร้อยทอง องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

หลวงพ่อเหลือ วัดสร้อยทอง องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ หลวงพ่อเหลือ วัดสร้อยทอง องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
โพสต์เมื่อ อา. - 24 ก.ค. 2559 - 20:16.53
ยังไม่มีความคิดเห็น