ปิดตาหกเหลี่ยมซุ้มเถาวัลย์ หลวงปู่เฮี้ยง - webpra

หัวข้อ: ปิดตาหกเหลี่ยมซุ้มเถาวัลย์ หลวงปู่เฮี้ยง

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ปิดตาหกเหลี่ยมซุ้มเถาวัลย์ หลวงปู่เฮี้ยง
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
HEALTHY
HEALTHY (13) (-1) 110.168.229.159
ตั้ง: 20 ตอบ: 14
คะแนน: 0
รายละเอียด

พระปิดตาหกเหลี่ยม ซุ้มเถาวัลย์สองหน้า  เนื้อผงคลุกรัก    เป็นพระทีสร้างปีไหนครับ ?      มีผงหลวงพ่อแก้วผสมมั๊ย?     หลวงปู่เฮี้ยงเสกพระชุดนี้มั๊ยครับ ?      ขอบคุณครับ

ปิดตาหกเหลี่ยมซุ้มเถาวัลย์ หลวงปู่เฮี้ยง ปิดตาหกเหลี่ยมซุ้มเถาวัลย์ หลวงปู่เฮี้ยง
โพสต์เมื่อ จ. - 01 ส.ค. 2559 - 13:03.40
ยังไม่มีความคิดเห็น