รบกวนพี่ๆสมาชิกครับ พอจะทราบที่ไหมครับ เนื้อใบลาน ขนาดเขื่องๆครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนพี่ๆสมาชิกครับ พอจะทราบที่ไหมครับ เนื้อใบลาน ขนาดเขื่องๆครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนพี่ๆสมาชิกครับ พอจะทราบที่ไหมครับ เนื้อใบลาน ขนาดเขื่องๆครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Somchai5222
ตั้ง: 8 ตอบ: 3
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เนื้อใบลาน ขนาด 5ขม×6ซม. หนาเกือบ 1ซม.ครับ

รบกวนพี่ๆสมาชิกครับ พอจะทราบที่ไหมครับ เนื้อใบลาน ขนาดเขื่องๆครับ  รบกวนพี่ๆสมาชิกครับ พอจะทราบที่ไหมครับ เนื้อใบลาน ขนาดเขื่องๆครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 24 พ.ย. 2559 - 15:43.19
ยังไม่มีความคิดเห็น