พระปิดตา หลวงปู่กลิ่น วัดสพานสูง พิมพ์จิ๋ว ๆ แท้ หรือ เก๊ - webpra

หัวข้อ: พระปิดตา หลวงปู่กลิ่น วัดสพานสูง พิมพ์จิ๋ว ๆ แท้ หรือ เก๊

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระปิดตา หลวงปู่กลิ่น วัดสพานสูง พิมพ์จิ๋ว ๆ แท้ หรือ เก๊
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
แม่ลั้งกับลูกเค้ก
ตั้ง: 11 ตอบ: 10
คะแนน: 0
รายละเอียด

ช่วยพิจารณาด้วยครับ ขนาดสูง 1.8 ซม. ฐานกว้าง 1.5ซม. ดูจากพิมพ์ทรง เป็นของวัดสพานสูง ในเบื้องต้นเข้าใจเองว่าทันหลวงปู่กลิ่น  แต่มีพรรคพวกทักมาว่าเป็นของหลวงพ่อทองสุข  ขออนุญาตถามมาครับ  ช่วยพิจารณาให้ด้วยขอบคุณล่วงหน้าครับ

พระปิดตา หลวงปู่กลิ่น วัดสพานสูง  พิมพ์จิ๋ว ๆ แท้ หรือ เก๊ พระปิดตา หลวงปู่กลิ่น วัดสพานสูง  พิมพ์จิ๋ว ๆ แท้ หรือ เก๊
โพสต์เมื่อ จ. - 19 ธ.ค. 2559 - 07:50.54
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
แม่ลั้งกับลูกเค้ก
ตั้ง: 11 ตอบ: 10
คะแนน: 0
รายละเอียด

เพิ่มภาพครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 19 ธ.ค. 2559 - 07:53.12