พระนาคปรก อ.จ.ฝั้น รุ่น 2 เนื้อ นวะ หายากมากๆ - webpra

หัวข้อ: พระนาคปรก อ.จ.ฝั้น รุ่น 2 เนื้อ นวะ หายากมากๆ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระนาคปรก อ.จ.ฝั้น รุ่น 2 เนื้อ นวะ หายากมากๆ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
u-1-1
u-1-1
ตั้ง: 0 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

พระนาคปรก อจ ฝั้น รุ่น 2 เนื้อ นวะโลหะ สวยเดิมๆ หายากมากๆ ครับ 

สร้างปี 2516-2519 ค่อยนำออกมาแจก สำหรับองค์นี้ เป็น เนื้อ นวะโลหะ 

หายากมากที่สุดที่ค่อยผ่านมือครับผม

พระนาคปรก อ.จ.ฝั้น รุ่น 2 เนื้อ นวะ หายากมากๆ พระนาคปรก อ.จ.ฝั้น รุ่น 2 เนื้อ นวะ หายากมากๆ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 29 ธ.ค. 2559 - 13:43.17
ยังไม่มีความคิดเห็น