รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ พระสมเด็จแท้ไหมคะ ใช่วัดระฆังหรือเปล่า - webpra

หัวข้อ: รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ พระสมเด็จแท้ไหมคะ ใช่วัดระฆังหรือเปล่า

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ พระสมเด็จแท้ไหมคะ ใช่วัดระฆังหรือเปล่า
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ณัฐวิภาส
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

พอดีเป็นพระของคุณปู่ค่ะ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ

รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ พระสมเด็จแท้ไหมคะ ใช่วัดระฆังหรือเปล่า รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ พระสมเด็จแท้ไหมคะ ใช่วัดระฆังหรือเปล่า
โพสต์เมื่อ จ. - 02 ม.ค. 2560 - 18:47.04
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Brokenspear
ตั้ง: 50 ตอบ: 35
คะแนน: 0
รายละเอียด

ยังไม่ถึงคับ

โพสต์เมื่อ อ. - 24 ม.ค. 2560 - 20:52.18