หลวงปู่สรวง รุ่นบันไดพญานาค วัดวังหินปี 43 ทันหลวงปู่สรวงเสกไหมครับ - webpra

หัวข้อ: หลวงปู่สรวง รุ่นบันไดพญานาค วัดวังหินปี 43 ทันหลวงปู่สรวงเสกไหมครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

หลวงปู่สรวง รุ่นบันไดพญานาค วัดวังหินปี 43 ทันหลวงปู่สรวงเสกไหมครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
narong5222
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ท่านใดที่มีข้อมูล รบกวนช่วยแชร์ ช่วยตอบคำถามเก็บไว้ให้คนรุ่นต่อไปได้รับทราบข้อเท็จจริงด้วยครับ 

ผมเองก็อยากทราบข้อมูลครับ ว่าหลวงปู่สรวงท่านได้ปลุกเสกไว้หรือไม่ อย่างไรครับ

ปัจจุบันพระเครื่องของหลวงปู่เริ่มเป็นที่นิยมในวงกว้างและนับวันจะหายากขึ้นเรื่อย ๆ ครับ

ขอบคุณมากล่วงหน้าสำหรับคำตอบ

หลวงปู่สรวง รุ่นบันไดพญานาค วัดวังหินปี 43 ทันหลวงปู่สรวงเสกไหมครับ หลวงปู่สรวง รุ่นบันไดพญานาค วัดวังหินปี 43 ทันหลวงปู่สรวงเสกไหมครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 02 มี.ค. 2560 - 09:45.34
ยังไม่มีความคิดเห็น