ขออนุญาติ สอบถามพี่ๆ ทุกคนหน่อยครับเรื่องประมูล - webpra

หัวข้อ: ขออนุญาติ สอบถามพี่ๆ ทุกคนหน่อยครับเรื่องประมูล

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขออนุญาติ สอบถามพี่ๆ ทุกคนหน่อยครับเรื่องประมูล
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
zen3201
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

พอดีเป็นมือใหม่   ได้ประมูลพระ   เเล้วผมเห็นคำว่า (ยังไม่ถึงราคาขั้นต่ำ)    ต่อจากราคาที่ผมเคาะ    สมมุติว่า  พระนั้นถูกปิดตามเวลาที่ตั้งไว้  ซึ่งผมเป็นคนล่าสุดในการประมูล  ผมจะได้พระไหมครับ  หรือ  (ยังไม่ถึงราคาขั้นต่ำ)    ขึ้นอยู่กับผู้ตั้งประมูลว่าจะปล่อย/ไม่ปล่อย    ***  ขอบพระคุณครับ ***

โพสต์เมื่อ อา. - 30 เม.ย. 2560 - 19:34.33
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Thezoro
ตั้ง: 15 ตอบ: 32
คะแนน: 0
รายละเอียด

ถ้าพระยังไม่ถึงราคาขั้นต่ำ ที่ผู้ตั้งประมูลตั้งไว้ และเมื่อถึงเวลาสิ้นสุดระยะเวลาในการลงประมูล ถือว่ายังไม่มีผู้ใดชนะการประมูลครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 30 เม.ย. 2560 - 20:46.45