พญาครุฑมหาอำนาจ หลวงปู่กุน อุบลฯ - webpra

หัวข้อ: พญาครุฑมหาอำนาจ หลวงปู่กุน อุบลฯ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พญาครุฑมหาอำนาจ หลวงปู่กุน อุบลฯ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Arty22
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอนุญาตสอบถามหน่อยคัฟ

พอดีผมได้ไปเช่าพญาครุฑมา

จากการค้นหาข้อมูลน่าจะเป็นพญาครุฑ หลวงปู่กุน อุบลฯ สร้างช่วง ประมาณกลางเดือน พ.ค.ที่ผ่านมาแต่พญาครุฑองค์ของผมไม่ได้ตอกนัมเบอร์ไว้

ซึ่งในใบสั่งจองเขียนว่าพระทุกองค์ตอกนัมเบอร์

จึงอยากทราบว่าองค์ของผมทำไมจึงไม่ได้ตอกนัมเบอร์และแท้ไหม

#ขอบคุณคัฟ

พญาครุฑมหาอำนาจ หลวงปู่กุน อุบลฯ พญาครุฑมหาอำนาจ หลวงปู่กุน อุบลฯ
โพสต์เมื่อ อา. - 04 มิ.ย. 2560 - 00:07.49
ยังไม่มีความคิดเห็น