การให้ feedback - webpra

หัวข้อ: การให้ feedback

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

การให้ feedback
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sipol
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

การซื้อ-ขาย ตามกฏ ทั้งผู้ขายและผู้ซื้อจะต้องให้เครดิตแก่กันและกัน ทั้ง + และ - ตามสภาพการณ์

การให้เครดิต เป็นการให้กำลังใจแก่กันทางหนึ่ง เพื่อความสัมพันธ์อันดีในการซื้อขายต่อไป
จริงอยู่ บางครั้งอาจจะมีลืมไปบ้าง แม้ระบบจะให้เครดิตเป็น + โดยอัตโนมัติเมื่อถึงกำหนดก็ตาม

นั่นก็แสดงให้เห็นว่า ท่านนั้นๆ ไม่ได้ใส่ใจกับสิ่งเล็กๆน้อยๆนี้

ถ้าเป็นลักษณะนี้บ่อยๆ ก็จะทำให้พลอยเสียกำลังใจจากทั้ง 2 ฝ่าย

เพราะดูเหมือนไม่ใส่ใจและไม่ให้ความสำคัญแก่กันและกัน

การซื้อขายในโอกาสต่อไปก็ทำให้อดคิดไม่ได้ แม้จะมีความอยู่ก็ตาม
อย่าลืมเขียนให้กำลังใจกันนะครับ

จบการนำเสนอครับ.

โพสต์เมื่อ อ. - 01 ส.ค. 2560 - 20:16.12
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ยอดชาย
ตั้ง: 66 ตอบ: 118
คะแนน: 14
ร้านค้า:
รายละเอียด

เป็นกำลังใจให้เพื่อนสมาชิกทุกคน ที่ตั้งใจให้บริการพระเครื่อง หรือเลือกเช่าบูชาพระเครื่องตามร้านค้าต่างๆในเว็บพระ ได้มีความสุขและมีมิตรภาพที่ดีให้แก่กันครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 03 ส.ค. 2560 - 07:46.28