สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับ เหรียญเต่า รุ่นแรกปี 17 ออกวัดสนามแย้ หลวงปู่หลิว - webpra

หัวข้อ: สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับ เหรียญเต่า รุ่นแรกปี 17 ออกวัดสนามแย้ หลวงปู่หลิว

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับ เหรียญเต่า รุ่นแรกปี 17 ออกวัดสนามแย้ หลวงปู่หลิว
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
jnapin
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

เต่าหลวงปู่หลิวรุ่นแรกปี 17 ออกวัดสนามแย้ บล๊อคแรก "ลนามแย้" จมูกงวงช้าง ดีไหมครับ...

สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับ เหรียญเต่า รุ่นแรกปี 17 ออกวัดสนามแย้ หลวงปู่หลิว  สอบถามอาจารย์ทุกท่านครับ เหรียญเต่า รุ่นแรกปี 17 ออกวัดสนามแย้ หลวงปู่หลิว
โพสต์เมื่อ จ. - 04 ก.ย. 2560 - 10:51.41
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
jnapin
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ...

โพสต์เมื่อ จ. - 04 ก.ย. 2560 - 10:52.28