หลวงปู่เพิ่ม ปี19 รุ่น7 (ผ้าป่าชาวย้อม)กะไหล่ทอง - webpra

หัวข้อ: หลวงปู่เพิ่ม ปี19 รุ่น7 (ผ้าป่าชาวย้อม)กะไหล่ทอง

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

หลวงปู่เพิ่ม ปี19 รุ่น7 (ผ้าป่าชาวย้อม)กะไหล่ทอง
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Dragonsiam
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผมดูในทำเนียบรุ่นไม่ได้พูดถึง เหรียญหลวงปู่เพิ่ม รุ่น7 ที่เป็นกะหลั่ยทอง ไม่ทราบว่ามีใครรู้บ้างครับพอดีว่า ผมมีอยู่1องค์ได้มานานแล้ว จากญาติที่นครปฐมว่ามีการสร้างจำนวนเท่าไหร่ยังไง เพราะเหรียญรุ่น7 กะหลั่ยทองที่ผมมีอยู่มีตอกโค๊ตเลข3ครับ พร้อมกันนี้ได้แนบภาพมาด้วย รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

หลวงปู่เพิ่ม ปี19 รุ่น7 (ผ้าป่าชาวย้อม)กะไหล่ทอง หลวงปู่เพิ่ม ปี19 รุ่น7 (ผ้าป่าชาวย้อม)กะไหล่ทอง
โพสต์เมื่อ ส. - 07 เม.ย. 2561 - 13:23.56
ยังไม่มีความคิดเห็น