แท้ไม่แท้ไม่ทราบแต่ขออนุญาติปล่อยหาเงินค่ายา - webpra

หัวข้อ: แท้ไม่แท้ไม่ทราบแต่ขออนุญาติปล่อยหาเงินค่ายา

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

แท้ไม่แท้ไม่ทราบแต่ขออนุญาติปล่อยหาเงินค่ายา
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
aree3113
ตั้ง: 8 ตอบ: 6
คะแนน: 1
รายละเอียด

หลวงปู่ทวดวัดช้างไห้เลี่ยมกรอบทองแท้90แท้ไม่แท้ไม่ทราบนะคะแต่บูชามาจากวัดด้วยตัวเองเมื่อ 3-4ปีที่แล้วค่ะ อาศัยว่าดูแล้วชอบ วัดดวงเอาค่ะ เจ้าของดูไม่เป็นไม่รับประกันพระนะคะ(แต่ส่วนตัวมั่นใจว่าแท้ค่ะ) แต่กรอบทองแท้แน่นอนน้ำหนักชั่งรวม 18.6 กรัม เวลาเขย่าจะมีเสียงนะคะใส่กรอบมา 4,900.-ส่งต่อยอมขาดทุนค่ะ ที่ปล่อยเพราะจำเป็นต้องใช้เงินแม่ป่วยเข้า รพ.ต้องใช้เงินค่ะจึงต้องหาสิ้งที่มีค่าแต่ไม่ค่อยจำเป็นในชีวิตแปลงเป็นเงินมาใช้ตรงส่วนนี้ค่ะ ใครพอดูเป็นหรือชอบสนใจรับเช่า แอดลายมาได้นะคะ

ไอดี  areetinrudช

แท้ไม่แท้ไม่ทราบแต่ขออนุญาติปล่อยหาเงินค่ายา แท้ไม่แท้ไม่ทราบแต่ขออนุญาติปล่อยหาเงินค่ายา
โพสต์เมื่อ อ. - 10 เม.ย. 2561 - 10:25.32
ยังไม่มีความคิดเห็น