เวลามีคนที่ฟีทแบคลบเยอะๆ มาเคาะประมูลพระของเพื่อนๆ รู้สึกยังไงกันบ้างครับ - webpra

หัวข้อ: เวลามีคนที่ฟีทแบคลบเยอะๆ มาเคาะประมูลพระของเพื่อนๆ รู้สึกยังไงกันบ้างครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เวลามีคนที่ฟีทแบคลบเยอะๆ มาเคาะประมูลพระของเพื่อนๆ รู้สึกยังไงกันบ้างครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
บางพุทรา
ตั้ง: 16 ตอบ: 98
คะแนน: 21
ร้านค้า:
รายละเอียด

ผมเห็นบางกระทู้ คนที่เคาะราคาสูงสุดในขณะนั้นมีฟีทแบคลบเป็นสิบเลย ถ้าผมเป็นเจ้าของพระ ก็คงเผื่อๆ ใจไว้แล้วล่ะครับ ว่างานนี้มีเงียบแน่นอน

อยากให้มีระบบป้องกันคนมาเคาะเล่นจังเลยครับ เช่นสามารถตั้งค่าให้ถ้าคนมีฟีทแบคลบเกิน 10 ไม่สามารถมาเคาะประมูลพระของเราได้

ลองเปิดดูตามกระดานประมูล บางคนนี่ลบเกิน 40 ด้วยซ้ำไปครับ ยอมใจเขาเลย   

โพสต์เมื่อ พ. - 18 ก.ค. 2561 - 13:52.37
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
taipan
ตั้ง: 37 ตอบ: 111
คะแนน: 16
รายละเอียด

คงจะหวั่นใจและทำใจไว้เมื่อจบประมูลน่ะครับ...

โพสต์เมื่อ พฤ. - 19 ก.ค. 2561 - 23:52.29
ความคิดเห็นที่ 2:
chok246
ตั้ง: 0 ตอบ: 8
คะแนน: 2
รายละเอียด

ไม่ใช่หวั่นๆแต่ฟีดแบ๊คลบเยอะๆครับ..ตอนนี้ต้องหวั่นๆกับมือใหม่เพิ่งเข้ามา ไม่มีฟีดแบ๊ค อาจเพราะไม่ได้อ่านศึกษากฏกติการมารยาท หรือ เข้าเคาะเล่นๆ แล้วหายติดต่อไม่ได้(คิดว่าไม่เสียหาย ไม่มีใครทำอะไรได้)..หรือบางทีเคาะทีเดียวหลายๆกระทู้ เผื่อเลือก แล้วก็เลือกโอนเฉพาะที่ตัวเองต้องการ หรือ ราคาถูก โดยไม่ได้เรียงลำดับก่อนหลังให้ถูกต้อง (แบบนี้มีเยอะ)...เสียเวลารอเปล่าๆสำหรับผู้ตั้งประมูล..

โพสต์เมื่อ พ. - 15 ส.ค. 2561 - 11:47.53
ความคิดเห็นที่ 3:
chok246
ตั้ง: 0 ตอบ: 8
คะแนน: 2
รายละเอียด

เดี๋ยวนี้ยิ่งมาเยอะครับ มือใหม่ทั้งนั้น ยังไม่มีฟีดแบ็ค เข้ามาใส่ๆๆๆๆ หลายๆกระทู้ ผ่านไปนานก็เงียบ ติดต่อไปก็ยิ่งเงียบ แต่เห็นไปใส่กระทู้อื่นต่อได้อีก ..ผมทำตามกฏเลยครับ 5 วัน สอบถามไป...10 วัน เตือน...ถ้ายังเงียบ คำติไปเลยครับ ไม่รอช้า เสียเวลา..ตั้งใจจะไม่เอา จะกี่วันก็ไม่เอาอยู่แล้ว ...

โพสต์เมื่อ ศ. - 17 ส.ค. 2561 - 00:14.20