ชนะการประมูล แต่โดนเข้าผู้ร่วมประมูลรายอื่นด่า และแช่งครอบครัว แบบนี้มีได้ด้วยหรือ. - webpra

หัวข้อ: ชนะการประมูล แต่โดนเข้าผู้ร่วมประมูลรายอื่นด่า และแช่งครอบครัว แบบนี้มีได้ด้วยหรือ.

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ชนะการประมูล แต่โดนเข้าผู้ร่วมประมูลรายอื่นด่า และแช่งครอบครัว แบบนี้มีได้ด้วยหรือ.
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
wanno
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

ทางแอดมิน พอที่จะมีบทกำหนดโทษ ต่อผู้ที่กระทำผิดอย่างไรได้บ้าง ทั้งที่ทำถูกต้องตามการประมูล แต่กลับโดนด่า หยาบคาย และแช่งทางครอบครัว ซึ่งหากผู้ร่วมประมูลต้องการรายการที่ประมูลจริง ก็สามารถติดต่อสอบถามได้ อย่างสุภาพชน.

โพสต์เมื่อ ศ. - 05 ก.ค. 2562 - 13:16.40
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
worawuth
ตั้ง: 12 ตอบ: 7
รายละเอียด

เรียน คุณ wanno

กระผม วรวุฒิ ต้องกราบขอโทษที่ใช้วาจาไม่สุภาพกับคุณ wanno ด้วยนะครับ

เพราะผมเป็นคนใจร้อนด้วย โดยอารมณ์อยากได้พระที่ผมรักและเทิดทูนในตอนนั้น จึงได้ใช้วาจาไม่สุภาพ ไม่เหมาะสม โดยรู้เท่าไม่ถึงการ

จึงหวังว่าคุณจะให้อภัยในความผิดครั้งแรกนี้ และหวังว่าคุณจะให้อภัยที่กระผมได้ล่วงเกิน กระผมมีความเคารพนับถืออันเป็นส่วนตัวของกระผมไปยังสมาชิกในครอบครัวของคุณทุกคนด้วยครับ กระผม วรวุฒิ จึงขอกราบโทษอย่างสูง มา ณ โอกาสนี้ด้วย

ด้วยความเคารพและขออภัยอย่างสูง

วรวุฒิ

โพสต์เมื่อ พ. - 10 ก.ค. 2562 - 23:17.53
ความคิดเห็นที่ 2:
wanno
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
รายละเอียด

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณทางแอดมิน ที่รับฟังปัญหาสอบถามข้อมูล และได้ระงับ user ชั่วคราว เพื่อให้ทาง คุณ worawuth ติดต่อทางทีมงาน ซึ่งได้มีการส่งข้อความเป็นการขอโทษแล้ว ซึ่งครั้งนี้กระผมไม่ติดใจเอาความ และขอยกโทษให้ครับ ทั้งนี้ขอให้ใช้พื้นที่ของ Web-pra อย่างสร้างสรรค์ อย่างสุภาพชน ให้เกียรติแก่สมาชิกทุกท่าน เพื่อสร้างไมตรีที่ดีต่อกัน                                                                    (ขอบคุณแอดมิน และ Web-pra อีกครั้ง สำหรับพื้นที่ดีครับ ขอบคุณครับ.)

โพสต์เมื่อ พฤ. - 11 ก.ค. 2562 - 09:07.20