ปลัดขลิกเนื้อไม้แกะ หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จ.จันทบุรี - webpra

หัวข้อ: ปลัดขลิกเนื้อไม้แกะ หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จ.จันทบุรี

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ปลัดขลิกเนื้อไม้แกะ หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จ.จันทบุรี
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
1431jojo
ตั้ง: 140 ตอบ: 603
คะแนน: 107
ร้านค้า:
รายละเอียด

ใครที่คิดจะเช่าหา เลี่ยงได้ก็เลี่ยงเสียดีกว่าครับ คนพื้้นที่เขาประกาศแล้ว ว่าหลวงพ่อเสียไปตั้งนานแล้ว แต่ช่างแกะเจ้าเดิมยังแกะไม่เลิก เรียกว่าตอนนี้แยกเก๊แท้ไม่ออกแล้ว แถมในเว็บเพื่อนบ้านทะลักออกมาพร้อมบัตรรับรองด้วย ตอนแรกก็ว่าจะดูเฉยๆ แต่ก็กลัวเพื่อนๆสมาชิกที่ขาดข้อมูล จะหลงไปเก็บมาปล่อยต่อในเว็บนี้จะวุ่นกันไปใหญ่ ช่วงนี้ของเก๊มีบัตรขายดีเป็นเทน้ำเทท่า ในเว็บเพื่อนบ้านมีลงประมูลทุกวัน คนเคาะก็กระไรจะเฉลียวใจสักนิดก็ไม่มี เป็นผมแค่เห็นว่าบัตรของที่ไหนก้็ถอยแล้ว

โพสต์เมื่อ พ. - 04 มี.ค. 2563 - 22:29.26
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ยอดชาย
ตั้ง: 66 ตอบ: 118
คะแนน: 14
ร้านค้า:
รายละเอียด

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 05 มี.ค. 2563 - 15:49.11