อยากให้เพิ่มบัญชีธนาคารสำหรับร้านค้าเป็น QR และ promptpay ได้ด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: อยากให้เพิ่มบัญชีธนาคารสำหรับร้านค้าเป็น QR และ promptpay ได้ด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

อยากให้เพิ่มบัญชีธนาคารสำหรับร้านค้าเป็น QR และ promptpay ได้ด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
apichat78
ตั้ง: 32 ตอบ: 25
คะแนน: 1
รายละเอียด

อยากให้เพิ่มบัญชีธนาคารสำหรับร้านค้าเป็น QR และ promptpay ได้ด้วยครับ

แต่เพื่อความปลอดภัยต้องเป็นชื่อ นามสกุลเดียวกับเจ้าของร้านเท่านั้นครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 09 ส.ค. 2564 - 17:51.11
ยังไม่มีความคิดเห็น