login ไม่ได้ - webpra

หัวข้อ: login ไม่ได้

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

login ไม่ได้
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
สุขกมล
ตั้ง: 12 ตอบ: 14
คะแนน: 1
รายละเอียด

เมื่อวานผมอยู่ ตจว. จึงใช้มือถือเข้าเวป กรอก password ตั้ง 3 ครั้ง ก็ login ไม่ได้... แน่ใจว่าจำ password ไม่ผิดแน่ๆ.....ในที่สุดก็ จำใจต้องเปลี่ยน password ใหม่ แต่ก็ login ไม่ได้.....วันนี้อยู่บ้าน ใช้โน๊ตบุ๊ค(ปกติใช้โน๊ตบุ๊คในการ เข้าเวป)....login ได้ด้วย password ใหม่ อยากทราบว่า

1.ทำไมใช้มือถือแล้วไม่สามารถ login เข้าเวปได้

2.ขอวิธีแก้ไข ให้ใช้มือถือเพื่อ login เข้าเวปได้.....เพื่อว่า ...ไม่อยู่บ้าน(ใช้โน๊ตบุ๊ค) ก็สามารถ ทำกิจกรรม ในเวปได้

# มือถือ ระบบแอนดรอย ครับ #

ขอบคุณ

โพสต์เมื่อ ส. - 18 มิ.ย. 2565 - 23:42.37
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webinfo
ตั้ง: 9453 ตอบ: 38259
คะแนน: 1264
รายละเอียด

มือถือพาสใหม่เข้าได้ไหมครับ  

เบื้องต้นอาจลองลบแคชในมือถือแล้วลองล็อคอินอีกครั้ง 

หากยังไม่ได้ ยังไงแจ้งมาทาง Line  @webpra   เข้ามาอีกครั้งครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 04 ก.ค. 2565 - 20:12.10
ความคิดเห็นที่ 2:
สุขกมล
ตั้ง: 12 ตอบ: 14
คะแนน: 1
รายละเอียด

1.ยังเข้าไม่ได้เหมือนเดิม ครับ

2.ลองให้น้องชาย(เค้าไม่เล่นพระ)ใช้มือถือของเค้า ....ก็ login ของผมไม่ได้ มือถือน้องผมไม่มีแคส เวปนี้แน่นอน......ครับ

.....ขอความช่วยเหลือด้วย ครับ  ขอบคุณยิ่ง.............

โพสต์เมื่อ ส. - 30 ก.ค. 2565 - 10:18.25