โดนล๊อคร้านค้า - webpra

หัวข้อ: โดนล๊อคร้านค้า

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

โดนล๊อคร้านค้า
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
พระเครื่องชุมแพ
ตั้ง: 19 ตอบ: 4
คะแนน: 0
รายละเอียด

เนื่องจากร้านค้าโดนล๊อคขอกรุณาเปิดร้านค้าให้หน่อยครับเพราะว่าทางร้านได้แก้ไขรูปภาพให้ใหญ่ขึ้นตามที่ท่านบอกแล้วครับ

โดนล๊อคร้านค้า โดนล๊อคร้านค้า
โพสต์เมื่อ พฤ. - 17 มิ.ย. 2553 - 20:30.12
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
รายละเอียด

ลองดู

โพสต์เมื่อ ส. - 19 มิ.ย. 2553 - 12:48.59
ความคิดเห็นที่ 2:
รายละเอียด

เอาใหม่

โพสต์เมื่อ ส. - 19 มิ.ย. 2553 - 12:50.13
ความคิดเห็นที่ 3:
webmaster1
ตั้ง: 11 ตอบ: 639
คะแนน: 30
รายละเอียด

ปลดล็อคให้แล้ว....พระเครื่องที่พร้อมให้เช่า ขอความร่วมมือ ขอให้นำไปตั้งประมูลด้วยครับ ในช่วงเดือนสองเดือนนี้

การตั้งประมูลง่ายเพียงนิดเดียว เพียงแค่เลือกกดปุ่ม"นำเข้าประมูล"จากนั้นแค่ใส่ราคาที่ต้องการจะขาย เลือกวันตั้งประมูล

แล้วกดปุ่มตั้งประมูลก็จบขั้นตอน กรณีมีลูกค้าจะขอเช่าจากหน้าร้านที่อยู่ในระหว่างประมูล หากยังไม่ถึงราคาขั้นต่ำก็สามารถแจ้งปิดรายการนั้นได้เลยครับ

ขอความกรุณาตรวจสอบพระเครื่องในร้านว่ามีพระไม่แท้ปนอยู่หรือไม่และพระเครื่องที่อยู่ในโซนดูยากหรือ 50-50 ก็อย่านำมาโพสลงในร้านค้า

และเช็ครูปภาพว่าอยู่ในเกณฑ์มาตราฐานที่กำหนดไว้หรือไม่ ตามลิงค์นี้...http://www.web-pra.com/Forum/ListPost/13371

โพสต์เมื่อ จ. - 21 มิ.ย. 2553 - 11:11.05