เหรียญหลวงพ่อผาง ครับ ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหน ช่วยหน่อยครับ - webpra

หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อผาง ครับ ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหน ช่วยหน่อยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เหรียญหลวงพ่อผาง ครับ ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหน ช่วยหน่อยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sewankum
ตั้ง: 87 ตอบ: 55
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เหรียญหลวงพ่อผาง ครับ  ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหน  ช่วยหน่อยครับ

เหรียญหลวงพ่อผาง ครับ  ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหน  ช่วยหน่อยครับ เหรียญหลวงพ่อผาง ครับ  ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหน  ช่วยหน่อยครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 30 ก.ย. 2553 - 10:39.53
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ปิยผล
ตั้ง: 26 ตอบ: 131
คะแนน: 24
รายละเอียด

จากรูป ไม่ทราบว่าพิมพ์ไหนครับ แต่เป็นพระที่ออกวัดอื่นไม่ใช่วัดอุดมฯ ครับ 

โพสต์เมื่อ อา. - 10 ต.ค. 2553 - 08:21.50