อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะมีงานประกวดพระเครื่องที่แปดริ้วครับ - webpra

หัวข้อ: อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะมีงานประกวดพระเครื่องที่แปดริ้วครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะมีงานประกวดพระเครื่องที่แปดริ้วครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ทูน-หัวสำโรง
ตั้ง: 10 ตอบ: 25
คะแนน: 1
รายละเอียด

อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะมีงานประกวดพระเครื่องที่แปดริ้วครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีการจัดตารางการประกวดพระเครื่องทั่วประเทศล่วงหน้าแบบปีต่อปี

หรือเดือนละครั้งก็ดีนะครับ เพื่อนๆนักสะสมจะได้มีเวลาเตรียมตัวล่วงหน้า

โพสต์เมื่อ อา. - 13 ก.พ. 2554 - 20:12.23
ยังไม่มีความคิดเห็น