เคลียร์จบแล้วกับร้านพรปู่เหรียญ เจ้าของร้าน #นายทรงพล วิทยานุกูลกิจ - webpra

หัวข้อ: เคลียร์จบแล้วกับร้านพรปู่เหรียญ เจ้าของร้าน #นายทรงพล วิทยานุกูลกิจ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เคลียร์จบแล้วกับร้านพรปู่เหรียญ เจ้าของร้าน #นายทรงพล วิทยานุกูลกิจ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
krikkiat
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

เพิ่งเคลียร์ กับเจ้าของร้านจบ เพิ่งได้รับพระ มาเมื่อสักครู่นี้เองครับ หลังจากหายไปเฉย ๆ 1 อาทิตย์ เจ้าของร้านบอกว่ายุ่งเลยไม่ได้ติดต่อกลับ แต่ยังไงก็ตาม ก็ถือว่าจบลงด้วยดีครับ ขอบคุณคุณ ทรงพล ที่ติดต่อกลับ และจัดส่งพระให้ตามคำพูดครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 31 พ.ค. 2554 - 11:19.41
ยังไม่มีความคิดเห็น