ผมขอรบกวนเพิ่มยูนิตดว้ยนะครับ (ร้านพระแท้24) - webpra

หัวข้อ: ผมขอรบกวนเพิ่มยูนิตดว้ยนะครับ (ร้านพระแท้24)

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ผมขอรบกวนเพิ่มยูนิตดว้ยนะครับ (ร้านพระแท้24)
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sun24
ตั้ง: 42 ตอบ: 48
คะแนน: 2
ร้านค้า:
รายละเอียด

ผมขอรบกวนเพิ่มยูนิตดว้ยนะครับ (ร้านพระแท้24)

ขอบคุณเว็บมาสเตอร์ครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 31 ส.ค. 2552 - 20:21.38
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด
sun24:

ขอบคุณเว็บมาสเตอร์ครับ

ได้อัพยูนิคเพิ่มให้แล้ว หากมีเวลาว่างขอเชิญเข้าเล่นในกระดานบอร์ดด้วยนะครับ

สำหรับเจ้าของร้านค้า
สมาชิกที่มีโปรแกรม Photoshop หรือ ACDSee สามารถศึกษาวิธี Crop เพิ่มเติมเพื่อให้เกิดภาพแลดูสวยงามได้ที่
Photoshop วิธีตัดภาพให้ขนาดออกมาตามที่เรากำหนด โดย Crop ( สำหรับร้านค้า )
Photoshop วิธีลดขนาดไฟล์ภาพ โดย Save for Web
ACDSee วิธีตัดภาพ โดย Crop (สำหรับร้านค้า)
ACDSee วิธีลดขนาดไฟล์ภาพ โดย Convert File Format

โพสต์เมื่อ จ. - 31 ส.ค. 2552 - 20:27.07
ความคิดเห็นที่ 2:
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด

คุณสามารถกรอกข้อมูลบัญชีของคุณได้ที่
http://www.web-pra.com/Profile.mvc/Banks
และทำการกดบันทึกได้ที่ ร้านค้า เพื่อให้โชว์บัญชีของคุณ

โพสต์เมื่อ จ. - 31 ส.ค. 2552 - 20:28.26