ขอเพิ่มยูนิท - webpra

หัวข้อ: ขอเพิ่มยูนิท

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอเพิ่มยูนิท
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
tangmo
ตั้ง: 74 ตอบ: 51
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ขอเพิ่มยูนิทด้วยครับ /แตงมทส. ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 07 ก.ย. 2552 - 20:53.18
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด
tangmo:

ขอเพิ่มยูนิทด้วยครับ /แตงมทส. ขอบคุณครับ

ได้อัพยูนิคเพิ่มให้แล้ว หากมีเวลาว่างขอเชิญเข้าเล่นในกระดานบอร์ดด้วยนะครับ

สำหรับเจ้าของร้านค้า
สมาชิกที่มีโปรแกรม Photoshop หรือ ACDSee สามารถศึกษาวิธี Crop เพิ่มเติมเพื่อให้เกิดภาพแลดูสวยงามได้ที่
Photoshop วิธีตัดภาพให้ขนาดออกมาตามที่เรากำหนด โดย Crop ( สำหรับร้านค้า )
Photoshop วิธีลดขนาดไฟล์ภาพ โดย Save for Web
ACDSee วิธีตัดภาพ โดย Crop (สำหรับร้านค้า)
ACDSee วิธีลดขนาดไฟล์ภาพ โดย Convert File Format

โพสต์เมื่อ อ. - 08 ก.ย. 2552 - 12:26.12