ลัคกี้พระเครื่องสายสอง..ขายพระเก๊...งอแง...ไม่รับคืน - webpra

หัวข้อ: ลัคกี้พระเครื่องสายสอง..ขายพระเก๊...งอแง...ไม่รับคืน

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ลัคกี้พระเครื่องสายสอง..ขายพระเก๊...งอแง...ไม่รับคืน
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ธรรศ
ตั้ง: 132 ตอบ: 478
คะแนน: 124
รายละเอียด

http://www.web-pra.com/Auction/Show/379133

.......ประมูลพระบูชา มาขึ้นหิ้ง เพื่อนมาเห็นทัก เก๊ เอาไปให้สายตรงหนองคาย เช็ค เก๊ อีก เอาไปเทียบกับองค์แท้ คนล่ะเรื่อง เลยครับ

...........พยายามติดต่อ ก็ไม่รับสาย ส่งข้อความ ก็เฉย อีก   เมล์ไปหา เค้าตอบกับมาว่า

ดต.อภิรมย์ พูลมาศ   

"..ถ้าท้าวความจำไม่ได้ถ้าไม่พูดถึงเลยมากี่เดือนแล้วนี่จำไม่ได้ว่าเงื่อนไขรับประกันกี่วันกี่เดือนหรือตลอดชีพช่วยส่งเมลล์มาหน่อยถ้าเป็นไปได้ขอใบรับรองว่าแท้หรือไม่แท้ผมจะได้ยืนยันกับเจ้าของพระอยู่ๆคืนและล่วงเลยมาหลายเดือนคงลำบากเอาเป็นอันว่าขอดูเงื่อนไขช่วยโพสดูให้ดูหน่อยถ้าอยู่ในเงื่อนไขพร้อมผิดชอบให้.."

ผมตอบกับไปแล้ว ปัจจุบันยังเฉยอีก   ท่านเวปฯ มาสเตอร์ ช่วยกระตุ้นหน่อยครับ

ผมว่าจะ ยื่นฟ้องเองเลยที่ ศาลจังหวัดอุดรธานี

..เห็นมีคู่กรณี เพียบเลย มิน่าเลย ตัวเองรับราชการแท้ๆ..

โพสต์เมื่อ พ. - 31 ส.ค. 2554 - 21:42.47
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 2
หนุ่ยพุทธบูชา
ตั้ง: 188 ตอบ: 863
คะแนน: 367
รายละเอียด

เจ้าของดี-พระไม่แท้ กลัว.

เจ้าของไม่ดี-พระดี กลัว...กลัว

เจ้าของไม่ดี-พระก็ไม่ดี กลัว...กลัว....กลัว(มากด้วย)

ลงใว้ในบันทึกประจำตัวไว้แล้วครับ .....ไม่ยุ่ง ไม่เกี่ยว ไม่ทำธุรกรรมด้วย

ขอบคุณนะครับที่บอกเล่ากัน และขอให้ได้เงินคืนนะครับ ( ไว..ไว..ด้วย)

โพสต์เมื่อ พฤ. - 01 ก.ย. 2554 - 22:25.18
ความคิดเห็นที่ 2:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webinfo
ตั้ง: 9453 ตอบ: 38259
คะแนน: 1264
รายละเอียด

ได้แจ้งให้ผู้ขายดำเนินการก่อน วันที่ 7/9/54 หากไม่มีการดำเนินการใดๆทางทีมงานจะพิจารณาไปตามกฎครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 02 ก.ย. 2554 - 17:10.37
ความคิดเห็นที่ 3:
ธรรศ
รายละเอียด

++ รับทราบครับ  ขอบคุณทีมงาน เวปมาสเตอร์ ทุกๆท่านครับ ++

โพสต์เมื่อ ศ. - 02 ก.ย. 2554 - 17:15.05
ความคิดเห็นที่ 4:
ลัคกี้พระเครื่องสายสอง
ตั้ง: 1 ตอบ: 2
คะแนน: 0
รายละเอียด

จริงแล้วพระองค์นี้ลงเว็บไม่มีการโหวดล่วงซื้อขายตั้งแต่เดือนเมษายนถ้าจำไม่ผิดมิใช่ว่าจะไม่รับผิดชอบแต่ผมว่าของผมแท้ที่ว่าไปให้สายตรงดูนี่ละสิขอให้เอาใบรับรองจากสถาบันในก็ได้เพื่อเป็นหลักฐานมาพร้อมที่จะรับผิดชอบแต่ไม่มีมา(ส่งเมลล์ไปอย่างนี้ให้เขาทราบเขาก็รับทราบผมมีหลักฐานการส่งเมลล์) ณ เวลานี้ไปไปโววายให้เว็บแล้วผมถึงเป็นอย่างนี้ ผมผิดใช่มั้ย ขอติเว็บตัดสินอย่างนี้ไปแล้วถามว่าใครเสียหายโพสข้อมูลส่วนตัวลงอย่างนี้ถามว่าใครเสื่อมเสีย ฉะนั้นไม่ต้องตอบมันรู้คำตอบอยู่ในตัว ผมว่าศาลเท่านั้นเป็นผู้ตัดสิน

โพสต์เมื่อ อา. - 11 ก.ย. 2554 - 09:03.47
ความคิดเห็นที่ 5:
ธรรศ
รายละเอียด

++ ต้องให้ผมเมล์ ลิ้งค์ ไปให้ ถึงจะเข้ามา ... ไม่เป็นไรหรอกครับ โจทย์คุณเยอะ ไม่ใช่มีผมคนเดียว ผมน่ะโจทย์ใหม่ล่าสุด.... ผมเมล์ถามค่าใช้จ่ายในการ ออกใบรับประกัน ผมรอคำตอบจากคุณอยู่ว่า จะรับผิดชอบค่าใช้จ่ายทั้งหมดหรือไม่....และ อีกอย่าง ถ้าเป็นคดีอาญา คุณคิดว่า โจทย์ร่วม จะมาเยอะไม๊ แล้วคุณน่าจะรู้ โจทย์คุณในเวปฯ มีกี่ราย.... ผลสุดท้าย อะไรจะเกิดขึ้นกับอนาคต ผมไม่อยากจะบรรยายให้สมาชิกฟัง หรือ อาจจะมีสมาชิกที่รู้กฏหมาย อาจจะโพสต์บอกก็ได้ว่า.......Laughing

โพสต์เมื่อ อา. - 11 ก.ย. 2554 - 10:56.10
ความคิดเห็นที่ 6:
natawat
ตั้ง: 10 ตอบ: 10
รายละเอียด

ตอนนี้มันคงจะต้องไปเล่นเว็บใต้ดิน..แล้ว..........ต้องบุกไปหานายมันว่ามันขายพระเก๊.............................มันคงตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์เมื่อ พ. - 14 ก.ย. 2554 - 18:58.59
ความคิดเห็นที่ 7:
รายละเอียด

เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้เรื่องยุติลงด้วยดี

โพสต์เมื่อ อา. - 25 ก.ย. 2554 - 13:50.12
ความคิดเห็นที่ 8:
maanoi
maanoi (58) (-6) 118.173.234.209
ตั้ง: 14 ตอบ: 76
คะแนน: -9
รายละเอียด

น่าเห็นใจเว็บมาสเตอร์  แล้วเอาค่าใช้จ่ายมาจากไหนครับในการดำเนินการ ร้านค้าเป็นเสียเอง ปลาตัวเดียวเน่าคับข้อง

โพสต์เมื่อ ส. - 01 ต.ค. 2554 - 07:53.45
ความคิดเห็นที่ 9:
mooyhong
ตั้ง: 0 ตอบ: 2
รายละเอียด

ทุกอย่างคงต้องให้ศาลท่านตัดสินใจล่ะกันครับ .. ต่างคนก็เตรียมหลักฐานเอาไว้สู้กันไป เฮ้อ .. เงินแท้ก็ต้องพระแท้นะจ้ะหนูจ๋า

โพสต์เมื่อ จ. - 07 พ.ย. 2554 - 19:49.37
ความคิดเห็นที่ 10:
Darm2523
ตั้ง: 0 ตอบ: 1
รายละเอียด

เห็นก็เศร้าใจเอาพระเก้มาขายหลอกคนอื่นเขาไม่ยั้งยืนหรอกครับพี่.......ต่อให้แขวนสมเด็จวัดระฆังท่านก็ไม่ช่วยคนไม่ดีหรอกครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 12 พ.ย. 2554 - 22:32.28
ความคิดเห็นที่ 11:
psychoman2008
ตั้ง: 1 ตอบ: 4
รายละเอียด

เค้าไม่พอใจพระของคุณแล้ว คุณก็ต้องรับผิดชอบครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 23 ก.ค. 2555 - 00:08.16