รบกวนดูขนาดภาพ ถ้าผ่านขอเพิ่มยูนิตครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนดูขนาดภาพ ถ้าผ่านขอเพิ่มยูนิตครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนดูขนาดภาพ ถ้าผ่านขอเพิ่มยูนิตครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
หยงเฮง
ตั้ง: 98 ตอบ: 97
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ลองแก้ดูแล้วครับ แต่ถ้าติดอะไร รบกวนพี่Webmasterแจ้งด้วยครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 10 พ.ย. 2552 - 10:11.30
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด

ขนาดถือว่ามีขนาดใหญ่แล้วแต่ว่า บางรูปก็ใหญ่และก็เล็กซึ่งหากทำให้มีขนาดเท่ากันจะทำให้แลดูสวยงามมากขึ้น
ส่วนความชัดเจนของภาพนั้น อยากใ้ห้ปรับปรุงเพิ่มเติม ภาพมีขนาดใหญ่ก็จริงแต่ว่า ภาพนั้นไม่มีความคมชัดเลย
จึงเพิ่มให้เพียง 20ยูนิต ก่อนครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 10 พ.ย. 2552 - 19:10.41