ต้องการอัพเกรดยูนิตเพิ่มครับ - webpra

หัวข้อ: ต้องการอัพเกรดยูนิตเพิ่มครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ต้องการอัพเกรดยูนิตเพิ่มครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
suwaphong
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

โพสต์เมื่อ อา. - 15 พ.ย. 2552 - 05:39.15
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด

อยากให้ปรับปรุงเพิ่มเติมก่อนครับ
ภาพหลายภาพมีขนาดที่เล็กอยู่ อยากขอความร่วมมือ ให้แก้ไขภาพให้มีขนาดความสูงอย่างต่ำอยู่ที่ 500px ขึ้นไปครับ

สำหรับเจ้าของร้านค้า
สมาชิกที่มีโปรแกรม Photoshop หรือ ACDSee สามารถศึกษาวิธี Crop เพิ่มเติมเพื่อให้เกิดภาพแลดูสวยงามได้ที่
Photoshop วิธีตัดภาพให้ขนาดออกมาตามที่เรากำหนด โดย Crop ( สำหรับร้านค้า )
Photoshop วิธีลดขนาดไฟล์ภาพ โดย Save for Web
ACDSee วิธีตัดภาพ โดย Crop (สำหรับร้านค้า)
ACDSee วิธีลดขนาดไฟล์ภาพ โดย Convert File Format

ภาพตัวอย่าง

โพสต์เมื่อ อา. - 15 พ.ย. 2552 - 20:27.47
ความคิดเห็นที่ 2:
webmaster1
ตั้ง: 11 ตอบ: 639
คะแนน: 30
รายละเอียด
suwaphong:

แจ้งคุณ พระสายป่า ในร้านคุณมีพระไม่แท้หลายรายการทีมงานได้เข้าไปปรับปรุงเป็นรูปแบบไม่แสดงผล(ซ่อน)

ขอให้คุณรีบดำเนินการแก้ไขลบภาพออกไปด้วย รายการไหนไม่มั่นใจกรุณาตรวจสอบก่อนครับ  

โพสต์เมื่อ จ. - 16 พ.ย. 2552 - 12:15.58