เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ - webpra

หัวข้อ: เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
พุทธบารมี
ตั้ง: 2 ตอบ: 4
คะแนน: 0
รายละเอียด

เนื่องจากผมไม่ได้มีเจตนานำพระไม่แท้มาลงประมูลตอนนี้โดนระงับสิทธิ์ในการประมูลชั่วคราวครับ 

เนื่องด้วยตัวผมไม่ชำนาญ และไม่เข้าใจพระรุ่นนี้ เท่าทีควร มีแต่คำบอกเล่า เมื่อนำมาลงประมูลเลยโดนป้าย Stop พระไม่แท้ ทางผมไม่ได้มีเจตนานำพระปลอมมาขายให้เพื่อนสมาชิก ซึ่งผมการันตีทุกชิ้น  บางทีลูกค้าประมูลไป แล้วตรวจสอบไม่ผ่าน ขอคืน ผมก็โอนเงินคืนเต็มจำนวน เพราะพระบางรุ่น เราอาจจะรู้มาผิดๆ แต่ผมก็รับผิดชอบเต็มที่ครับ  ส่วนรายการที่ระบุพระไม่แท้   ผมก็ลงในกระดาน พระไม่รู้ที่  ไม่ได้ระบุว่าเป็นกรุใหน  มีการโหวต ระบุว่าไม่ใช่กรุนาดูน  ผมก็ยอมรับ  ในการโหวตนั้น   แต่เข้ามาปิดกระทู้ไม่ทันครับ ทำให้ถูก STOP ไปก่อน  ไม่มีเจตนาแอบแฝงครับ 

จึงอยากให้ทาง webmaster เมตาพิจารณา อนุญาติสิทธิ์การประมูล และลบป้าย stop ออกให้ด้วยครับ 

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณา เว้นโทษแบนของผมด้วยครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 23 ก.ค. 2555 - 19:38.48
ยังไม่มีความคิดเห็น