kanongp (4) น้องใหม่มาแรง เคาะแล้วไม่เอา แถมจะให้ลบผู้ตั้งประมุลด้วย - webpra

หัวข้อ: kanongp (4) น้องใหม่มาแรง เคาะแล้วไม่เอา แถมจะให้ลบผู้ตั้งประมุลด้วย

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

kanongp (4) น้องใหม่มาแรง เคาะแล้วไม่เอา แถมจะให้ลบผู้ตั้งประมุลด้วย
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ก๊อตสะพานสูง
ตั้ง: 77 ตอบ: 191
คะแนน: 77
ร้านค้า:
รายละเอียด
ถึง:ก๊อตสะพานสูง (810)ณ วันที่ ศ. - 09 พ.ย. 2555 - 08:18.08
จาก:kanongp (4)
หัวเรื่อง: RE: เดี่ยวเอาห่วงให้ด้วยครับ ถอดออกตอนถ่ายรูปเฉยๆ

ต้องขอโทษอีกครั้งครับ เพราะหลังจากส่งข้อความ ผมไปประมูลรายใหม่ ที่มีห่วงไปแล้วครับ ขอโทษจริงๆ ครับ

ถึง:kanongp (4)ณ วันที่ ศ. - 09 พ.ย. 2555 - 08:38.33
หัวเรื่อง: RE: เดี่ยวเอาห่วงให้ด้วยครับ ถอดออกตอนถ่ายรูปเฉยๆ

ถ้าไม่เอาก็ ลบ ตามกฎนะครับ

จาก:kanongp (4)

ได้ครับ แต่ถ้าอย่างงั้นผมก็จะขอ ให้ ลบเหมือนกัน เพราะความจริงผมไม่ได้ตั้งใจประมูลทิ้ง ซึ่งผมได้ให้เหตุผลไปแล้ว หากผมได้ feedback ลบ ผมก็จะ ลบกลับไปเช่นกันครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 09 พ.ย. 2555 - 12:06.25
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

สาเหตุที่ไม่เอา เพราะไปเคาะเจ้าอื่นที่มีห่วงและถูกกว่า เลยมาขอยกเลิก ??????

เหรียญพระราชทานพระฤกษ์สร้างพระอุโบสถวัดนางพญา จ.พิษณุโลก ปี12

พระพุทธชินราช วัดนางพญา ปี 12 ในหลวงเสด็จเททอง

โพสต์เมื่อ ศ. - 09 พ.ย. 2555 - 12:11.06
ความคิดเห็นที่ 2:
ร้านค้า:
รายละเอียด

ไม่อยากจะให้ลบเลยครับ  เพื่อนๆสมาชิกว่าไงครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 09 พ.ย. 2555 - 17:57.25
ความคิดเห็นที่ 3:
ร้านค้า:
รายละเอียด

ด้วยความเคารพ (ไม่ได้กลั่นแกล้งกันนะครับ)

องค์ที่ kanongp อ้างถึงและเคาะแดงไว้  ผมขอซื้อเข้าร้านไว้เลยละกัน   จะได้ไม่ต้องมาอ้างทีหลัง

เหรียญพระราชทานพระฤกษ์สร้างพระอุโบสถวัดนางพญา จ.พิษณุโลก ปี12

ไม่งั้นคราวหน้าเคาะแดงไว้แล้ว พอไปเห็นองค์อื่น นึกจะไม่เอาองค์แรกขึ้นมาก็จะหาเรื่องติไปเรื่อย 

อันที่จริงคุยกันดีๆ ก็ได้นะครับ ไม่น่ามาแรงขนาดนั้น

โพสต์เมื่อ ศ. - 09 พ.ย. 2555 - 20:17.38
ความคิดเห็นที่ 4:
พรสิษฐ์
ตั้ง: 0 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

ถ้ามีปุ่มกด like จะกดให้คุณก๊อตสะพานสูง ชอบตรงที่ "อันที่จริงคุยกันดีๆ ก็ได้นะครับ" ผมว่าวงการนี้คุยกันได้ถ้ามีความจริงใจต่อกัน และไม่ว่าจะผู้ประมูลหรือผู้ตั้งประมูลต่างก็ต้องมีความรับผิดชอบต่อการกระทำของตนเองทั้งนั้น

โพสต์เมื่อ ศ. - 08 ก.พ. 2556 - 22:24.09
ความคิดเห็นที่ 5:
onepeer
ตั้ง: 59 ตอบ: 1696
คะแนน: 306
ร้านค้า:
รายละเอียด

เป็นผมให้ลบไปเลย  ผิดเป็นผิด ถูกเป็นถูก  เมื่อตัวเองเป็นฝ่ายผิดควรสำนึกและรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองกระทำขึ้น  ไม่ใช่มาโต้ตอบแบบนี้  คุณ ก๊อต  สะพานสูง  ไม่ต้องห่วงเรื่องที่เขาจะให้ FB ลบ  หรอกครับ  ถ้าเขาให้มา  ก็แจ้งให้ทาง Web Master  ท่านทราบถึงความเป็นมา  เดี๋ยวท่านก็แก้ไขให้เองนะแหละ  คนแบบนี้ต้องเอาให้เข็ดครับ  ประนามได้ประนามไปเลย  Web  ที่พวกเราอยู่  จะได้เหลือแต่คนดีๆ   เป็นกำลังใจให้ครับ  สู้ สู้  !!!!

โพสต์เมื่อ ส. - 09 ก.พ. 2556 - 00:35.00