เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ - webpra

หัวข้อ: เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
คมคาย
ตั้ง: 29 ตอบ: 29
คะแนน: 1
ร้านค้า:
รายละเอียด

เรียญท่านเวปมาสเตอร์ครับ ผมขอชี้แจงสถานะรายการที่โดน STOP ทั้งสองรายการ

+++วัดใจ หลวงพ่อทวดทะเลซุงพิมพ์เล็กบัวหกนิยม ปี ๒๕๐๘+++หยุดประมูล กำลังปิดประมูล +++วัดใจ หลวงพ่อทวดทะเลซุงพิมพ์เล็กบัวหกนิยม ปี ๒๕๐๘+++

+++วัดใจ หลวงพ่อทวดทะเลซุงพิมพ์เล็กบัวหกนิยม ปี ๒๕๐๘+++หยุดประมูล กำลังปิดประมูล +++วัดใจ หลวงพ่อทวดทะเลซุงพิมพ์เล็กบัวหกนิยม ปี ๒๕๐๘+++

ผมขายพระตามหลักสากลครับซื้อมาขายไป บางท่านก็ยังเห็นตั้งประมูลทะเลซุงพิมพ์เล็กเหมือนกับผมอยู่ บางท่านก็ดึงรูปผมไปใช้ ก็ไม่เห็นจะโดน Stop ผมอยากสอบถามครับ มีกฏเอาผิดกับคนที่โหวดพระไม่แท้บ้างหรือเปล่าครับ ถ้าเจอคนที่ไม่มีความรู้ดูแต่ภาพแล้วมาโหวตผู้ตั้งประมูลก็เสียหายสิครับ ผมอยากขอความเห็นใจบ้างนะครับดูจาก Feedback ของผมได้เลยผมขายพระตรงไปตรงมา ถ้าเกิดมีใครไม่ชอบผมแล้วเข้ามาโหวตให้เพื่อนช่วยโหวตผมก็หมดสิทธิ์ตั้งประมูลสิครับ ท่านลองเข้าไปดูการโหวตแต่ละครั้งที่ผมโดนสิครับว่าเป็นคนๆเดียวกันหรือเปล่าถ้าใช้ช่วยพิจารณาปลดป้าย Stop ให้ผมด้วยครับ ปล.ทะเลซุงพิมพ์เล็กองค์เล็กมากกล้องที่ผมใช้ไม่สามารถให้รายละเอียดได้มาก ถึงทำให้ไม่คมชัด

โพสต์เมื่อ ส. - 01 ธ.ค. 2555 - 23:58.42
ยังไม่มีความคิดเห็น