เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ"""" - webpra

หัวข้อ: เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ""""

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ""""
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
totosoud
ตั้ง: 4 ตอบ: 9
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอให้มีการแก้ไขกรณีถูกติดป้าย stop ในรายการที่ได้ตั้งประมูลไว้ครับ...เนื่องจากพระทุกองค์ที่เรานำมาลงนั้น ผมได้ตรวจสอบอย่างละเอียดและปรึกษาผู้มีความรู้อย่างละเอียด  เพื่อให้มั่นใจก่อนที่จะนำมาลง

****ทั้งนี้ไม่ได้มีเจตนาจะฉ้อโกงแต่ประการใด จึงขอให้พิจารณาแก้ไขนำป้าย stop ออกให้ด้วย ขอบคุณครับ...

1.ป้ายประมูลหมายเลข 2330555

2.รายการประมูลหมายเลข 2330435 องค์นี้มีการแจ้งเตือนและผมได้ปิดประมูลไปก่อนแล้วครับ

เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ"""" เรียนเวปมาสเตอร์ เรื่องชี้แจ้งการโดนแบนสิทธิ์การตั้งประมูลครับ""""
โพสต์เมื่อ อ. - 04 ธ.ค. 2555 - 06:31.30
ยังไม่มีความคิดเห็น