เเชร์ภาพพระหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทรา พิมพ์มาฐานครับ - webpra

หัวข้อ: เเชร์ภาพพระหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทรา พิมพ์มาฐานครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เเชร์ภาพพระหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทรา พิมพ์มาฐานครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
u-1-1
u-1-1
ตั้ง: 0 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผมเห็นในทำเนียบมีเเต่ เเหนบสกีนพิมพ์หลวงพ่อโตอยู่พิมพ์เดียว ยังขาดพิมพ์นี้ครับ พิมพ์ พุทธลีลา ออกวาระพิธีเดี่ยวกันครับ

เเชร์ภาพพระหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทรา พิมพ์มาฐานครับ เเชร์ภาพพระหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทรา พิมพ์มาฐานครับ
โพสต์เมื่อ ศ. - 04 ม.ค. 2556 - 22:11.07
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
u-1-2
u-1-2
รายละเอียด

ภาพทั้งหมดมีข้อมูลอ้างอิงเพิ่มเติมไหมครับ รบกวนให้รายละเอียดอีกครั้ง

โพสต์เมื่อ อ. - 15 ม.ค. 2556 - 00:38.37
ความคิดเห็นที่ 2:
u-1-1
u-1-1
รายละเอียด

งานประกวดก็มีในรายการประกวดครับ ในหนังสือรวมวัตถุมงคลหลวงปู่สว่างก็มีครับ ที่่องค์พระเอง ก็เขียนวันเดือนปี /วัด/ อำเภอ/ จังหวัดไว้ชัดเจนครับ รองหาข้อมูลดูครับ เเละถ้าผมมีข้อมูลใหม่ๆก็จะนำมาเสนอในโอกาสตต่อไปครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 20 ม.ค. 2556 - 20:50.28