รบกวนพี่ๆ ช่วยพิจรณาด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ช่วยพิจรณาด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนพี่ๆ ช่วยพิจรณาด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เล็กเชียงราย
ตั้ง: 10 ตอบ: 14
คะแนน: 0
รายละเอียด

พระสมเด็จน้ำอ้อย ไม่ทราบว่าใช่หรือเปล่า ติชมได้ครับพระผมเองครับ ขอบคุณทุกคำติชมครับ

รบกวนพี่ๆ ช่วยพิจรณาด้วยครับ รบกวนพี่ๆ ช่วยพิจรณาด้วยครับ
โพสต์เมื่อ ศ. - 01 มี.ค. 2556 - 17:04.38
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
อชิโต
ตั้ง: 19 ตอบ: 47
คะแนน: 12
ร้านค้า:
รายละเอียด

ผมว่าแท้ครับ ดูจากผิวที่มีลักษณะคล้ายขี้ผึ้งเคลือบบาง ๆ

เกศแหลมคมบาง เข่าซ้ายต้องมีสันคม ๆ เล็ก ๆ พาดมาชนเข่า

จุดตายดูด้านข้างครับ เนื้อพระจะแบ่งสองชั้นครึ่งหน้าจะละเอียด ครึ่งหลังจะหยาบพรุน

องค์นี้บล็อคมีจุด

ดูรายละเอียดตามนี้ครับ

http://www.web-pra.com/Article/Show/1533

โพสต์เมื่อ ส. - 23 มี.ค. 2556 - 10:57.00
ความคิดเห็นที่ 2:
เล็กเชียงราย
ตั้ง: 10 ตอบ: 14
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอบคุณครับ ทำให้มั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 25 มี.ค. 2556 - 16:50.09