สอบถามเหรียญเจ้าคุณนรฯ ที่ระลึกเปิดโรงเรียนนวมินทร์ราชานุสรณ์ครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามเหรียญเจ้าคุณนรฯ ที่ระลึกเปิดโรงเรียนนวมินทร์ราชานุสรณ์ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามเหรียญเจ้าคุณนรฯ ที่ระลึกเปิดโรงเรียนนวมินทร์ราชานุสรณ์ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nearlloo
ตั้ง: 16 ตอบ: 16
คะแนน: 0
รายละเอียด

เหรียญนี้แท้ไหมครับ  สภาพโดนไฟเผามาน่ะครับ

สอบถามเหรียญเจ้าคุณนรฯ ที่ระลึกเปิดโรงเรียนนวมินทร์ราชานุสรณ์ครับ สอบถามเหรียญเจ้าคุณนรฯ ที่ระลึกเปิดโรงเรียนนวมินทร์ราชานุสรณ์ครับ
โพสต์เมื่อ ส. - 08 มิ.ย. 2556 - 22:32.48
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 1
อชิโต
ตั้ง: 19 ตอบ: 47
คะแนน: 12
ร้านค้า:
รายละเอียด

แท้ครับ ดูรอยตอกโค้ดด้านหลัง มุมขวาล่าง

รุ่นนี้ตอกโค้ดแรงมากจนเหรียญบุ๋ม

ในตลาดยังไม่เจอปลอมครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 12 มิ.ย. 2556 - 20:41.57
ความคิดเห็นที่ 2:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nearlloo
ตั้ง: 16 ตอบ: 16
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอบคุณ คุณอชิโตมากครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 12 มิ.ย. 2556 - 20:53.02